page_banner

samfur

Takaitaccen gabatarwar Wego Bandage


Cikakken Bayani

Tags samfurin

An ƙirƙira bandeji a farkon 20th karni.Ita ce wadda aka fi amfani da ita ga kayan aikin likita na gaggawa a cikin mutane's rayuwa.Bisa ga daban-daban bukatun, akwai daban-daban siffofi nabandages a zamanin yau.

Dangane da kasidar Rarraba Na'urar Likita ta 2018 na Hukumar Kula da Magunguna ta Jiha, Bandages sun kasu zuwa: bakararrebandshekaru donamfani guda ɗaya, wandanasaszuwa na'urorin likitanci na Class II,mara haihuwabandshekaru donamfani guda ɗaya, wanda ke cikin Class Ina'urorin likitanci.Su biyunana amfani da su don taimakon farko da suturar wucin gadi na ƙananan raunuka, abrasions, yanke da sauran raunuka na sama.Yawanci suna cikin siffa mai lebur ko birgima wanda ya ƙunshi ƙugiya mai ɗanɗano, kumfa mai sha, abin kariya da manne da bawo.Gabaɗaya an yi su da kayan da za su iya sha exudates.Abubuwan da ke ƙunshe ba su da tasirin magunguna.Abubuwan da ke cikinsa ba za su iya shanyewa da jikin ɗan adam ba.

Duk da haka,Zai fi kyau kada a yi amfani da Bandshekarukai tsaye a cikin wadannan yanayi:

● Ƙananan raunuka da zurfi ba za a iya shafa ba.

●Kada a manna raunukan cizon dabbobi.

●Kowace irin tafarin fata ba za a iya liƙawa ba.

●Kada a manna raunin da ke da ƙazanta mai yawa.

●Ba a buƙatar a shafa ɗanɗano a kan epidermis.

●Masu fama da rauni mai tsanani da gurɓatattun raunuka.

●Yin sokewa da farce, tulin wuka, da sauransu.

●Lokacin da saman raunin ba shi da tsabta ko kuma akwai bakon jiki a cikin raunin.

●Lokacin da aka samu ciwon ciki da ruwan rawaya da ke gudana bayan ya yi zafi.

●Kada a yi amfani da raunukan da suka gurɓata ko kuma suka kamu da su, da raunukan da ke tattare da sinadarai ko mugunya a saman rauni.

news30

Wego Bandages an kasu kashi kashi plaster rauni (bandaki), roba rauni plaster (bandeji) da ruwa mai hana ruwa plaster (bandaki).Dukansu sun ƙunshi tabarma, facin baya da wani Layer na kariya (wanda aka cire kafin amfani) wanda ke tuntuɓar saman rauni.Don Plaster Rauni na roba, facin baya yana da elasticity.Don Plaster Rauni mai hana ruwa, facin baya ba shi da ruwa.

Wasu bandages na musamman:
1. Kunna carbon m bandeji mai hana ruwa ruwa.Kunna carbon core yana da ƙarfi absorbability wanda zai iya dakatar da rauni zub da jini da kuma hanzarta waraka.
● Kunna carbon core yana da numfashi don guje wa fari da wari.
●Maɗaukakin carbon da aka kunna yana numfashi don gujewa farar rauni da wari.
●Mai kunna carbon core yana da aikin bushewa don hanzarta warkar da rauni.

2.Elastic bandeji na musamman don diddige
Amfani:
●Mai araha da sifa
● Siffar sa tana lanƙwasa kuma ba ta da sauƙin faɗuwa
●High elasticity da iska-permeability
●Taushi da riko da kwarjin fata

Umarnin don amfani
● Tsaftace raunin, shafa Band-Aids, kuma cire takardar saki ko fim.
● Manna Band-Aids akan matsayin rauni, sanya shi dacewa da fata.
● Canja samfurin bisa ga rauni.

Rayuwar rayuwa da ajiya.(Shaida na dogon lokaci da haɓaka bayanan kwanciyar hankali): inganci na shekaru 3

Yanayin Ajiya: Ya kamata a adana samfuran a cikin sanyi, bushe, da iska mai kyau da tsabta ba tare da lalata iskar gas ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana